Converter quang 2 sợi 1000

Tổng quanvề converter quang đãng 2 tua 1g 10/100/1000

Converter 2 gai 1g xuất xắc còn có cách gọi khác là bộ thay đổi quang năng lượng điện 2 sợi áp dụng 2 tua quang Singlemode hoặc multimode nhằm truyền-nhận tài liệu đạt vận tốc 1Gbs với khoảng cách truyền về tối đa lên đến mức 20km. Thiết bị kết nối dễ dàng, không buộc phải cài đặt, hoạt động ổn định trong thời hạn dài phải được tương đối nhiều chủ đầu tư cũng như các đơn vị xây đắp ưa chuộng.Bộ chuyển đổi quang năng lượng điện 2 sợi có phong cách thiết kế với Thép được áp dụng làm lớp vỏ rất cứng cáp chắn, bên cạnh đó còn được đánh tĩnh năng lượng điện màu đen có tác dụng chống rỉ sét tốt nhất là tại vùng gồm khí hậu như Việt Nam. Với thi công hình hộp chữ nhật, truyền thông media Converter quang2 gai 1 G bé dại gọn có thể đặt vào bất cứ nơi đâu nhưng không chiếm các diện tích

Bạn đang xem: Converter quang 2 sợi 1000

*
*

Xem thêm: Mua Bán Xe Toyota Cũ,Mới - Mua Bán Ô Tô Cũ Giá Rẻ, Xe Hơi Mới Giá Tốt Tại

Thông số kĩ thuật Converter quang quẻ 1 G singlemode cùng multmode

Tốc độ truyền mua tín hiệu: 10/100/1000Mbps (1Gbps)Hỗ trợ cách bước sóng 1310nm cả 2 đầu TX và RXKhoảng biện pháp truyền tải về tối đa trên 2 các loại cáp quang quẻ phổ biến: Multi mode : 550M : Single mode 25kmSố cổng quang sử dụng : 2 cổng quang chuẩn SC/UPC sở hữu tên TX với RX ( tất cả thể thay đổi theo đơn mua hàng )Cổng TX đảm nhận truyền biểu thị quang – Cổng RX đảm nhận việc nhận biểu lộ quang2 mặt đường TX và RX chạy biểu lộ riêng biệtKhoảng biện pháp truyền cài đặt trên 2 các loại cáp quang phổ biến:Nguồn Converter quang 2 sợi áp dụng là cáp Single Mode: Dual Fiber ( 2 cổng quang quẻ )Chuẩn tiếp xúc là: 1000Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3xĐèn LED báo: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. Điện áp sử dụng: 100 – 240VAC cùng 50- 60Hz

Ứng dụng của bộ thay đổi quang điện 1g

Bản hóa học của Converter quang quẻ là chỉ là bài toán kéo dài, đảm bảo tín hiệu khoảng cách giữa những thiết bị với nhau thông qua hiệ tượng chuyển đổi biểu thị Quang thanh lịch Điện và trái lại Điện sang quang đãng thông qua khối hệ thống cáp mạng cùng cáp quang. Mà lại nếu bóc tách đơn lẻ thì ta có thể kể sang một số tính năng trông rất nổi bật của loại Converter quang 1 g như sau :Hỗ trợ câu hỏi truyền tải các gói dữ liệu VLAN nhiều năm thêmChất lượng thương mại dịch vụ (QoS), đảm bảo an toàn việc truyền sở hữu gói tin VoIPLiên kết ko Alert (LFA) với tùy lựa chọn Dip-Switch (duy nhất)Hỗ trợ 10/100 Mbps store-and-forward cùng 100Mbps truyền cut-qua cùng với tùy lựa chọn Dip-Switch (duy nhất)Tạo liên kết chéo auto của đồ họa cặp xoắn, tạo điều kiện cho hệ thống quản lý và vận hành và đính thêm đặtTruyền tải những gói dữ liệu dài thêm lên to1600 byteHiện điều hành và kiểm soát lưu lượng với giảm những gói phạt sóng full-duplex với half-duplex auto cảm nhậnTạo STP thành một mạng lưới dự phòngTiêu thụ năng lượng điện năng rất thấp, ánh nắng mặt trời thấp, hiệu suất ổn định giữa những môi trường xung khắc nhiệt và tuổi thọ lâu dài

Sản phẩm liên quan converter quang quẻ 2 sợi

Viễn thông giá tốt cung ứng tất cả các dòng converter quang quẻ 2 sợi, converter 1 sợi, module SFP, Switch mạng tại Việt nam. Hãy liên hệ shop chúng tôi để tất cả thêm thông tin ngân sách sản phẩm


Thông số chuyên môn Bộ thay đổi Quang Điện media Converter quang đãng 2 gai 1G, 10/100/1000M

*InconformitytoIEEE802.310base-T,IEEE802.3u100base-TX/FX,IEEE802.3ab1000base-T,IEEE802.3z,1000base-SX/LX*MDI/MDI-XAutoNegotiation*Supports2U19”SystemChassis,holdsupto14pcsstandalonetypemediaconverteror16pcscardbasedmediaconverter*HotPluggable&Wall-Mountable*Stableperformancemorethan50thousandhourswithfault-free*UniqueICsolutionapplied*Supports 10/100/1000Mfull/halfduplex,easyupgrades*Stableperformancemorethan50thousandshourswithfault-free*InconformitywithsafetycodeofFCC,CEandRoHS. Fiber Connector: SC,FC/ST OptionalPower Supply: DC5V - external nguồn supply, AC110/220V - internal power supply can be offered as required.Plug kinds: euro Standard, American Standard, UK Standard, etcOptional Functions: LFP ( DIP Switch)